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TAARIFA KWA UMMA 
 

 
KUSITISHA ZUIO KWA WATOA HUDUMA KUWATUMIA “FREELANCERS” 

KATIKA USAJILI WA LAINI ZA SIMU  
 
Ikumbukwe kuwa tarehe 16 Februari, 2021 baada ya kuwa na kikao na watoa 

huduma za Mawasiliano ya simu, TCRA iliwaelekeza watoa huduma kusitisha 

kuwatumia “Freelancers” katika usajili wa laini za simu kibayometria ifikapo 1 

Mei, 2021 na badala yake usajili ufanyike katika maduka au mahali maalum kwa 

mujibu wa Kanuni za Usajili wa laini za Simu za 2020.  

Napenda kuwajulisha kuwa TCRA imeondoa zuio hilo kwa watoa huduma na 

wanaweza kuendelea kuwatumia “Freelancers” bila kuathiri usajili sahihi wa laini 

za simu kibayometria wakati inafanya tathmini upya ya namna bora inayoweza 

kutumiwa na watoa huduma kuwasimamia “Freelancers”. TCRA, inatoa rai kwa 

“Freelancers” kuhakikisha kuwa wanatumia weledi katika kufanya kazi yao ya 

usajili wa laini za simu.  

TCRA itaendelea kusimamia na kufuatilia kwa ukaribu huduma za mawasiliano 
kwa ustawi na maendeleo ya Taifa. 
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